Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Mặt Tiền Khu Mã Lò - Đ.Số 18B - 369m2 - 45phòng - thu nhập gần 100tr/th . Đường xe tải

Ngày đăng: 05/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà Mặt Tiền Khu Mã Lò - Đ.Số 18B - BHHA - Bình Tân - 369m2 - 45phòng - thu nhập gần 100tr/th . Đường xe tải đậu cửa . Vị trí nhà mặt tiền đường số . Ngay khu phân lô 5-6 tấm . Dt cụ thể : 7x33m nở hậu 15x33m . Giá : dưới 21 tỷ TL - nhà cũ . Tiện cải tạo . Sửa chữa . Nâng cấp

Xem thêm

Liên hệ:

090 725 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21 tỷ

369 m²
56,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Mã Lò, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Tuyết Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Mặt Tiền Khu Mã Lò - Đ.Số 18B - 369m2 - 45phòng - thu nhập gần 100tr/th . Đường xe tải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.