Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Kinh Dương Vương, 21,5 tỷ, 416m2, hàng hiếm tại An Lạc, Bình Tân, HCM

Ngày đăng: 29/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. HCM có diện tích 416m2, giá 21,5 tỷ VND. Đây là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản lý tưởng tại khu vực sôi động này. * Ưu điểm. Với vị trí đắc địa, nhà mặt phố này mang lại nhiều tiện ích cho cuộc sống hàng ngày. Không chỉ là một nơi ở, mà còn là một cơ hội đầu tư sinh lời cao. Pháp lý đầy đủ giúp việc giao dịch trở nên thuận lợi hơn, tạo sự an tâm cho khách hàng. * Địa điểm xung quanh. Gần bệnh viện quốc tế City, bệnh viện Triều An, và bệnh viện quốc tế Minh Anh. Các công viên như công viên chung cư Lý Chiêu Hoàng và công viên 1/6 cũng nằm trong khu vực, mang lại không gian xanh cho cư dân. Hệ thống siêu thị Bách Hóa Xanh tại 46 Tên Lửa, 164 Bùi Tư Toàn, và 574/26 Sinco cũng rất thuận tiện cho việc mua sắm. Đặc biệt, các trường học như trường cao đẳng quốc tế TP. HCM và trường mầm non Hương Sen gần đó tạo điều kiện thuận lợi cho các gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay với Thịnh Đỗ qua số điện thoại 0939996223 để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 999 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

416 m²
51,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Kinh Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

Thịnh Đỗ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Kinh Dương Vương, 21,5 tỷ, 416m2, hàng hiếm tại An Lạc, Bình Tân, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.