Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền hẻm xe hơi Nguyễn Quý Yêm

Ngày đăng: 29/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền hẻm xe hơi Nguyễn Quý Yêm, phường An Lạc, TP. HCM. Diện tích 434m² full đất ở đô thị. Kết cấu xây dựng 2 tầng, diện tích xây dựng 185,5m², diện tích sử dụng 231m2. Nhà gồm 8 phòng, thích hợp kinh doanh phòng trọ. Sổ hồng hoàn công chuẩn chỉ. Khu vực đông đúc nhộn nhịp, kinh doanh sầm uất, trong bán kính 200m đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, siêu thị, cơ quan hành chính, bệnh viện... Giá bán: 62 tỷ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 102 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

62 tỷ

3 WC
434 m²
142,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Quý Yêm, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
QD

Quốc Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền hẻm xe hơi Nguyễn Quý Yêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.