Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà tâm huyết mặt tiền Tên Lửa Bình Tân ngay Aeon 12x28m hầm 7 tầng 64 tỷ mới xây 1.680m2

Ngày đăng: 27/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà tâm huyết mặt tiền Tên Lửa Bình Tân ngay Aeon 12x28m hầm 7 tầng 64 tỷ mới xây 1.680m2. Bán tòa nhà mặt tiền Tên Lửa Bình Tân cách Aeon Bình Tân 500m. - Vị trí Mặt tiền đường Tên Lửa Phường Bình Trị Đông Bình Tân. - Diện tích: 12x28m CN 298m2. - Kết cấu: Hầm trệt lửng 6 tầng. - Hiện trạng: Nhà mới hoàn công. - Pháp lý: Sổ hồng. - Giá bán: 64 tỷ. - Vị trí siêu đẹp đường 30m gần Aeon Bình Tân đông đúc, khu CN đông đúc nhiều doanh nghiệp lớn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 779 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

64 tỷ

336 m²
190,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Đ. Tên Lửa, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hồ Mai Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà tâm huyết mặt tiền Tên Lửa Bình Tân ngay Aeon 12x28m hầm 7 tầng 64 tỷ mới xây 1.680m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.