Tin đăng đã hết hạn.

Hạ giá bán nhanh khách sạn MT khu Tên Lửa-Bình Tân -(6x23) - hầm 7 tầng - HDT 120tr/th - bán 24 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà siêu vị trí mặt tiền đường Số 16. Bình Trị Đông B. Quận Bình Tân. - Diện tích: 6x23. - Kết cấu: Hầm 7 tầng. - Hợp đồng thuê: 120 triệu/tháng. - Vị trí đẹp, khu vực sầm uất. - Tuyến đường tập trung kinh doanh nhiều ngành nghề. - Giao thông thuận tiện di chuyển. - Sản phẩm phù hợp khách mua kinh doanh hoặc khai thác cho thuê mang lại dòng tiền ổn định hàng tháng. - Giá bán: 24 tỷ. Liên hệ: 0908981009 Duy Anh. Chuyên viên tư vấn pháp lý và đầu tư BĐS Hàng Hiệu tại trung tâm TP. Hồ Chí Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 898 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

24 tỷ

138 m²
173,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Đ. Số 16, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
HD

Hoàng Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ giá bán nhanh khách sạn MT khu Tên Lửa-Bình Tân -(6x23) - hầm 7 tầng - HDT 120tr/th - bán 24 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.