Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Tân Kỳ Tân Quý, Bình Tân, HCM; 6,2x21m, 2L 2 mặt tiền trước sau, 25,5 tỷ, TL

Ngày đăng: 20/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh với thiết kế 4PN + 5WC + bếp, diện tích 130m2 6,2x21m, 2 lầu. Giá bán 25,5 tỷ VND. Đường vào rộng 40m, mặt tiền rộng 40m, rất thuận lợi cho kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, thích hợp cho các nhà đầu tư. Gần siêu thị Aeon, Bách Hóa Xanh và trường THCS & THPT Trí Đức (cơ sở 3), thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0909587906, tên ĐỖ THÁI BÌNH.

Xem thêm

Liên hệ:

090 958 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

4 PN, 5 WC
130 m²
196,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
Db

Do thai binh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Tân Kỳ Tân Quý, Bình Tân, HCM; 6,2x21m, 2L 2 mặt tiền trước sau, 25,5 tỷ, TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.