Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHDV 34P doanh thu 140 triệu tháng cuối đường Lê Trọng Tấn

Ngày đăng: 15/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

- Địa chỉ: Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân. - Kết cấu: 1 trệt 4 lầu, Sân thượng. - Gồm 34 phòng (diện tích 20m2/phòng). - Diện tích: 9,7x18m thổ cư. - Thu nhập 140 triệu/tháng (giá trung bình 3 triệu 8/phòng) chưa tính phí dịch vụ. - Vị trí: Gần Lê Trọng Tấn, ĐH Công Thương, CN Thực Phẩm, gần chợ. - Giá 20 tỷ 800 thương lượng. - Hỗ trợ vay 13 tỷ. - LH: 0878009633 Thắng.

Xem thêm

Liên hệ:

087 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,7m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

20,8 tỷ

174.6 m²
119,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Hồ Văn Long, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHDV 34P doanh thu 140 triệu tháng cuối đường Lê Trọng Tấn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.