Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 1 căn duy nhất. Mặt tiền đường Tên Lửa đối diện Aeon Bình Tân(8x18m) 5 tầng HDT 75tr. Giá 35 tỷ

Ngày đăng: 14/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp nhà mặt tiền đường Tên Lửa, Phường An Lạc (mới) Bình Tân. DT: 8x18m, CN 146m2. Kết cấu: Cấp 4. Khu vực xây 5 tầng. Nhà đang cho thuê: 75 triệu/tháng (còn 3 năm). Vị trí rất đẹp, khu vực kinh doanh sầm uất, đối diện Aeon Bình Tân. Giá bán: 35 tỷ còn thương lượng. Liên hệ: Đăng Trung 0938719578làm việc chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

093 871 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

35 tỷ

146 m²
239,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tên Lửa, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đăng Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 1 căn duy nhất. Mặt tiền đường Tên Lửa đối diện Aeon Bình Tân(8x18m) 5 tầng HDT 75tr. Giá 35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.