Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm mặt tiền Trương Phước Phan 6 tầng, 6PN, 7WC kinh doanh đỉnh sổ hồng riêng

Ngày đăng: 15/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền 6 tầng mới xây có thang máy full nội thất cao cấp ngay Trương Phước Phan giáp Tân Phú chỉ nhỉnh 13 tỷ. Diện tích: 4 x 18m (72m2), sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. Kết cấu: 1 trệt, 5 lầu tổng 6 tầng, có thang máy xịn. Công năng: Gồm 6 phòng ngủ, 7 WC khép kín thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp. Nhà mới xây, vào ở ngay phù hợp vừa ở vừa mở văn phòng, kinh doanh đa ngành nghề. Vị trí đẹp, mặt tiền đường Trương Phước Phan, giáp Lê Văn Quới khu đông dân cư sầm uất. Gần chợ, siêu thị, ngân hàng, trường học, chung cư tiện ích đầy đủ xung quanh. Kết nối nhanh với Hương Lộ 2, Lê Văn Qưới, Tân Kỳ Tân Quý, tiện qua các quận trung tâm. Giá bán: Chỉ nhỉnh 13 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí). Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ công chứng sang tên nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 475 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

72 m²
187,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trương Phước Phan, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Văn Lai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt tiền Trương Phước Phan 6 tầng, 6PN, 7WC kinh doanh đỉnh sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.