Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Phố 400m2, Giá 39 tỷ tại Bình Long, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, HCM

Ngày đăng: 14/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại đường Bình Long, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh sôi động hoặc nơi ở tiện nghi. Với diện tích 400m2 và giá bán 39 tỷ VND, bất động sản này hứa hẹn sẽ mang lại nhiều giá trị cho chủ sở hữu. - Diện tích rộng rãi 400m2, thích hợp cho nhiều mục đích sử dụng. - Nhà xây dựng 2 tầng, thiết kế hiện đại và tiện nghi. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho người sử dụng. Bất động sản này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn mang đến một lối sống tiện nghi cho cư dân. Với không gian rộng rãi và thiết kế thông minh, nhà mặt phố này rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng. Tiện ích xung quanh: + Gần công viên Phan Đình Phùng, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. + Siêu thị Nhật Bản Japana và Bách Hóa Xanh, cung cấp đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày. + Trường mầm non Việt Mỹ và Trường Mầm Non Nguyễn Thị Tú, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ. + Dịch vụ giáo dục IELTS trực tuyến của thầy Mạnh, phục vụ nhu cầu học tập của cư dân. Để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này, vui lòng liên hệ Pro 360 qua số điện thoại 0818881888

Xem thêm

Liên hệ:

081 888 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

39 tỷ

400 m²
97,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bình Long, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

A Địa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Phố 400m2, Giá 39 tỷ tại Bình Long, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.