Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHDV cao cấp mặt tiền đường Số 3, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân

Ngày đăng: 30/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 9.2x27m, 1120m2 sàn sử dụng. - Giá bán: 35 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí). - Kết cấu: 1 hầm, lửng, 5 lầu, sân thượng nhà mới, xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại. - Hiện trạng: Đang kinh doanh 50 phòng trọ cao cấp, thu nhập ổn định ~210 triệu/tháng. - Vị trí: Mặt tiền đường lớn, khu dân cư sầm uất, thuận tiện kinh doanh cho thuê, gần chợ, siêu thị, trường học, nhiều tiện ích xung quanh. Liên hệ: 0762088555 Trung Hảo Tân Phú Land.

Xem thêm

Liên hệ:

076 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,2m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

35 tỷ

248.4 m²
140,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Số 3, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
0

0762088555

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHDV cao cấp mặt tiền đường Số 3, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.