Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Mặt tiền Bình Long, 52 tỷ VND, 430m2, view đẹp, nhiều tiện ích, giá hợp lý

Ngày đăng: 28/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố nằm tại Đường Bình Long, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh, có diện tích 430m2. - Giá bán 52 tỷ VND. - Mặt tiền rộng 11m, thuận tiện cho kinh doanh hoặc mở văn phòng. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Nhà cấp 4, dễ dàng thiết kế xây dựng theo ý muốn. - Khu vực xây cao tầng, phù hợp xây Building văn phòng cty. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị Nhật Bản Japana, siêu thị Bách Hóa Xanh. - Công viên Phan Đình Phùng, lý tưởng cho hoạt động thể thao và thư giãn. - Trường mầm non Nguyễn Thị Tú, đáp ứng nhu cầu giáo dục cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0983307080, tên Miêng Trường.

Xem thêm

Liên hệ:

098 330 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

52 tỷ

430 m²
120,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bình Long, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
0

0983307080

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Mặt tiền Bình Long, 52 tỷ VND, 430m2, view đẹp, nhiều tiện ích, giá hợp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.