Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán khách sạn khu Tên Lửa doanh thu đều 300 triệu/tháng, vị trí đắc địa

Ngày đăng: 01/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn khu Tên Lửa, Bình Tân thu nhập ổn định 300 triệu/tháng. - Vị trí: Mặt tiền đường khu Tên Lửa, Bình Tân khu vực sầm uất, khách đông quanh năm. - Kết cấu: 7 tầng (Hầm + Lửng + 5 lầu + sân thượng), có thang máy. - Diện tích: 6x23m vuông vức. - Tổng 22 phòng dịch vụ + 2 phòng nhân viên. - Doanh thu hiện tại: ~300 triệu/tháng. - Tỷ lệ lấp đầy: 95% ngày thường, cuối tuần full phòng. - Đã nâng cấp, hoạt động hơn 11 năm, lượng khách ổn định. - Pháp lý đầy đủ: Sổ hồng riêng, giấy phép KD, PCCC. - Bán kèm toàn bộ nội thất, hỗ trợ chuyển giao vận hành. Giá bán: 26 tỷ (giảm từ 30 tỷ thương lượng chính chủ). Liên hệ xem nhà Quân 0906854809

Xem thêm

Liên hệ:

090 685 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

26 tỷ

138 m²
188,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906854809

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán khách sạn khu Tên Lửa doanh thu đều 300 triệu/tháng, vị trí đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.