Tin đăng đã hết hạn.

Toà nhà CHDV siêu dòng tiền Phan Đăng Giảng, Bình Tân - 10 x 31m 5 tầng - HĐT: 150 triệu - 26 tỷ

Ngày đăng: 12/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà căn hộ dịch vụ 50 phòng siêu dòng tiền đường Phan Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hoà, Quận Bình Tân. - Diện tích: 10 x 31m; - Kết cấu: 5 tầng gồm 50 phòng; - Pháp lý đầy đủ, rõ ràng, giao dịch ngay; - Khu vực đông dân cư, khu vực thông thoáng dễ di chuyển, xung quanh nhiều tiện ích; - Hợp đồng thuê khoán: 150 triệu/ tháng; - Giá: 26 tỷ. * Tô Kiệt - Nhà thật - Thông tin thật. * Liên hệ: 0987887711 - Tô Kiệt (24/7). Và hơn 2000 sản phẩm vị trí siêu đẹp trung tâm TPHCM từ 10 - 1000 tỷ "Bảo đảm khách hàng hài lòng với giá tốt nhất".

Xem thêm

Liên hệ:

098 788 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

26 tỷ

310 m²
83,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Phan Đăng Giảng, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TK

Tô Văn Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà nhà CHDV siêu dòng tiền Phan Đăng Giảng, Bình Tân - 10 x 31m 5 tầng - HĐT: 150 triệu - 26 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.