Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Góc 2 MT đường Vành Đai Trong, P. Bình Trị Đông B, DT 10 x 25m, trệt 3 lầu, giá 85 tỷ

Ngày đăng: 22/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Góc 2 MT đường Vành Đai Trong, P. Bình Trị Đông B (khu Tên Lửa) - Vị trí: MT đường Vành Đai Trong, P. Bình Trị Đông B, Q Bình Tân - Diện tích: 10 x 25m. - Kết cấu: trệt 3 lầu Nhà mặt tiền đường kinh doanh sầm uất, gần nhà thờ Phaolo, khu vực dân cư đông đúc, sang trọng, giao thông thuận tiện, thích hợp kinh doanh mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho thuê, xung quanh còn tập trung đầy đủ các tiện ích như TTTM Aeon Mall, siêu thị Coop Mart, bệnh viện quốc tế CIH, ngân hàng, chợ, trường học các cấp, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày. - Giá bán: 85 tỷ còn thương lượng có hợp tác ace

Xem thêm

Liên hệ:

098 970 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

85 tỷ

250 m²
340 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Vành Đai Trong, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
CN

Chị Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Góc 2 MT đường Vành Đai Trong, P. Bình Trị Đông B, DT 10 x 25m, trệt 3 lầu, giá 85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.