Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hòa, Bình Tân, HCM, 7,6 tỷ, 176m2 sổ hồng riêng

Ngày đăng: 02/06/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố nội thất đầy đủ. Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 5m Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt. Khu vực an ninh, dân trí cao. - Giá 7.6 Tỷ thương thảo Khu vực xung quanh Công viên Gia Phú gần nhà. Siêu thị Bách Hóa Xanh 146 đường số 5 và 14 đường số 2 ngay gần. Trường mầm non - TH - THCS - THPT Trí Tuệ Việt và trường tiểu học Bình Hưng Hòa 1 trong khu vực. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí, gọi 0911416313 gặp Võ Quang Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

091 141 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

5 PN, 5 WC
176 m²
43,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Phạm Đăng Giảng, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
S

Subi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hòa, Bình Tân, HCM, 7,6 tỷ, 176m2 sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.