Tin đăng đã hết hạn.

Sẵn dòng tiền 400tr - Khách Sạn 7 tầng, Nhà Hàng, Karaoke Khu VIP Tên Lửa - PCCC và Hoàn Công Đủ

Ngày đăng: 02/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

(BÌNH TÂN) - SẴN DÒNG TIỀN 400TR/THANG - KHÁCH SẠN VIP KHU TÊN LỬA - NHÀ HÀNG - KARAOKE - PCCC ĐẦY ĐỦ - THANG MÁY CAO CẤP - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN - NGANG SIÊU LỚN 20M - 7 TẦNG - CHỈ CÓ 75 TỶ - HOÀN CÔNG ĐỦ - XE HƠI ĐẬU THOẢI MÁI NGÀY ĐÊM

Mặt tiền Đường số 33 (Khu Tên Lửa). Bình Trị Đông B. Bình Tân

+ 400 m. Dts 1.076 m
+ 20 x 20 m
+ Chỉ có 75 tỷ

- Mô tả
- Kết cấu 7 Tầng gồm 1 Hầm 1 Trệt 4 Lầu và tầng thượng.
- Tầng trệt kinh doanh SPA + cho thuê 6 phòng + Lễ Tân
- Lầu 1 + Lầu 2 mỗi lầu có 13 phòng
- Lầu 3 có 10 phòng VIP
- Lầu 4 làm nhà hàng + Karaoke
- Tầng thượng hệ thống kỹ thuật.
Thu nhập trung bình 400tr/tháng. Thấp điểm thì 250-300tr/tháng. Khai thác hết công suất có thể vượt 600tr/tháng.
- Vị trí đối diện công viên, tiện đậu xe hơi.
- Khu VIP sát mặt tiền khu Tên Lửa.
- Sổ Hồng riêng hoàn công đầy đủ (Hiếm có khách sạn nào đúng hiện trạng như trên sổ)
- Không lỗi gì hết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 896 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

75 tỷ

400 m²
187,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sẵn dòng tiền 400tr - Khách Sạn 7 tầng, Nhà Hàng, Karaoke Khu VIP Tên Lửa - PCCC và Hoàn Công Đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.