Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự dát vàng 278m2 mặt tiền đường Bình Long gần ngã tư Bốn Xã, gần Đầm Sen giáp Tân Phú

Ngày đăng: 29/10/2024

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự dát vàng 278m² mặt tiền đường Bình Long gần ngã tư Bốn Xã, gần Đầm Sen giáp Tân Phú.

Ngang 8 mét x Dài 35m.
Giá 45 tỷ còn bớt.

LH 0935 586 *** xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp (miễn cò lái, quảng cáo).
Xem thêm

Liên hệ:

093 558 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

45 tỷ

278 m²
161,87 triệu/m²
Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
0

0935586327

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự dát vàng 278m2 mặt tiền đường Bình Long gần ngã tư Bốn Xã, gần Đầm Sen giáp Tân Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.