Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán nhà đất HXH đường Hồ Học Lãm (DT khủng: 64*25m, công nhận 963m2), Quận Bình Tân, chỉ: 34 tỷ TL
Ngày đăng: 11/10/2024
4.2
Cơ bản
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng
- Diện tích khủng: 64*25m (công nhận 963m²). - Kẹt tiền bán nhanh căn nhà diện tích cực khủng hẻm xe tải đường Hồ Học Lãm, cách mặt tiền chỉ 50m, xung quanh gần khu công nghiệp, các cty lớn, chợ, trường học, siêu thị... - Thích hợp cho khách mua để làm phòng trọ, kho bãi, xưởng... (hiện nhà đang cho thuê trọ, có 20 phòng, thu nhập cố định). - Giá chỉ: 34 tỷ thương lượng. + Liên hệ: Lê Quang 0917 060 *** Lê Quang.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
091 706 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 64m
Vị trí bản đồ
34 tỷ
963 m²
35,31 triệu/m²
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Bán nhà đất HXH đường Hồ Học Lãm (DT khủng: 64*25m, công nhận 963m2), Quận Bình Tân, chỉ: 34 tỷ TL
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.