Cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng ấm cúng với giá chỉ 1.xx tỷ đồng, tọa lạc tại ngõ Phú Vinh

Ngày đăng: 20/04/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng ấm cúng với giá chỉ 1.xx tỷ đồng, tọa lạc tại ngõ Phú Vinh, phường Phú Sơn. Diện tích 42.6m2, hướng Đông Bắc đón ánh nắng ban mai, mang lại không gian sống tràn đầy năng lượng.
Nhà có thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ, nhà vệ sinh, bếp, phòng khách và sân phơi tiện lợi. Vị trí đắc địa, gần cầu vượt Phú Sơn, Kingplace, hồ Đồng Chiệc, trường Trần Phú và chợ Phú Thọ, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và giải trí của gia đình.
Mặc dù ngõ xe máy không thông, nhưng chỉ cần đi bộ 20m là bạn có thể gửi xe ô tô qua đêm một cách an tâm. Liên hệ ngay 0848091983 để xem nhà và cảm nhận không gian sống tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

084 809 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1 tỷ

2 PN, 1 WC
42.6 m²
23,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
H. Bình Sơn, T. Quảng Ngãi
NL

Ngọc Khuê Land

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng ấm cúng với giá chỉ 1.xx tỷ đồng, tọa lạc tại ngõ Phú Vinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.