Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng, 58m2, hẻm 4m, Bình Long, Bình Dương, giá 6,85 tỷ

Ngày đăng: 04/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán nhà Bình Long, diện tích 58m2, 4 tầng.
Nhà có kết cấu trệt, lửng, lầu, sân thượng và được tặng kèm nội thất.
Thiết kế gồm 4 phòng ngủ và 5 WC.
Vị trí gần trường học các cấp, chợ, bệnh viện, ủy ban quận.
Hẻm rộng 4m, cách mặt tiền 50m.
Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, nhà xây dựng đồng đều.
Pháp lý chuẩn, sổ hồng công chứng trong 1 phút 30 giây.
Giá bán: 6,85 tỷ.
Xem thêm

Liên hệ:

039 646 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

4 PN, 5 WC
58 m²
118,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
4
Địa chỉ
Tx. Bình Long, T. Bình Phước
NK

Nguyễn Đỗ Duy Khâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng, 58m2, hẻm 4m, Bình Long, Bình Dương, giá 6,85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.