Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà góc Bình Cách, Hải Dương, diện tích 85.5m2, mặt tiền 6.5m, giá yêu thương

Ngày đăng: 15/07/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà góc xinh xắn tại Bình Cách, Bình Xuyên, Cẩm Giàng, Hải Dương đang chờ đón chủ nhân mới!
Diện tích đất ở đây là 85.5m2, thổ cư 100% nhé.
Mặt tiền rộng rãi 6.5m, tha hồ thiết kế.
Ngôi nhà có hướng Đông Nam và Đông Bắc, đón ánh nắng chan hòa.
Bên trong gồm 1 phòng khách ấm cúng, 2 phòng ngủ thoải mái, 1 bếp tiện nghi và 1 nhà vệ sinh sạch sẽ.
Vị trí nhà góc cực kỳ đắc địa, rộng rãi và thoáng đãng, nằm ngay trên trục chính của làng Bình Cách.
Giá bán chỉ nhỉnh hơn 1.4 tỷ một chút xíu.
Liên hệ ngay 0961039592 để biết thêm chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

096 103 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 13,15m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

2 PN, 1 WC
85.5 m²
16,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Nam, Đông Bắc
Địa chỉ
X. Bình Xuyên, H. Bình Giang, T. Hải Dương
MT

Mạnh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà góc Bình Cách, Hải Dương, diện tích 85.5m2, mặt tiền 6.5m, giá yêu thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.