Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Quang Trung 57m2, mặt tiền 4m, 2 phòng ngủ, giá chỉ 1,35 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán gấp căn nhà vị trí đẹp gần đường Quang Trung với giá chỉ 1,35 tỷ đồng.
Diện tích 57m2, mặt tiền rộng 4m, nhà có 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp và nhà vệ sinh đầy đủ công năng.
Vị trí đắc địa, gần nhà máy bia, chợ Nam Thành, trường học và nhà khách 25A. Khu dân trí cao, giao thông thuận tiện, đi đâu cũng tiện.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn.
Liên hệ ngay anh Hiếu để xem nhà và chốt deal: 0987263456.
Xem thêm

Liên hệ:

098 726 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 14,25m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

2 PN, 1 WC
57 m²
23,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Quang Trung, Tx. Bỉm Sơn, T. Thanh Hóa
TH

Trung Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Quang Trung 57m2, mặt tiền 4m, 2 phòng ngủ, giá chỉ 1,35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.