Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mái bằng phường Ngọc Trạo

Ngày đăng: 12/02/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà mái bằng phường Ngọc Trạo
DIỆN TÍCH HIẾM CÓ KHÓ TÌM TRONG LÒNG THÀNH PHỐ.
Diện tích: 130m2 full thổ cư
Mặt tiền : 5,15m 
Đường thông tứ phía , 2 ô tô tránh nhau
Vỉa hè đỗ ô tô 7 chỗ.
Trung tâm Thành Phố, gần tất cả các trường học , chợ , phường. Cách Tecco, đường Lạc Long Quân chưa đến 50m!
Giá chào 3,3 tỷ
Liên hệ Điệp sđt zalo 0846140886
Xem thêm

Liên hệ:

084 614 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,15m
Chiều sâu 25,24m
Nội thất
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

130 m²
25,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Ngọc Trạo, Tx. Bỉm Sơn, T. Thanh Hóa
ĐH

Điệp Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mái bằng phường Ngọc Trạo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.