Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phường Ngọc Trạo, diện tích hiếm có trong lòng thành phố

Ngày đăng: 06/12/2024

5.7
Trung bình
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng

GẤP GẤP GẤP LẮM RỒI
Bán căn nhà mái bằng, diện tích 130m2 full thổ cư. Mặt tiền: 5,15m 
Đường thông tứ phía, 2 ô tô tránh nhau 
Vỉa hè đỗ ô tô 7 chỗ, trung tâm Thành Phố, tiện ích ngập tràn, gần tất cả các trường học, chợ, phường. Cách Tecco, đường Lạc Long Quân chưa đến 50m! ( gặp chủ đàm phán giá trực tiếp )
Shock giá 3,4 tý 
Liên hệ 0971446568

Xem thêm

Liên hệ:

097 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,15m
Chiều sâu 25,24m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

130 m²
26,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Ngọc Trạo, Tx. Bỉm Sơn, T. Thanh Hóa
NK

Nguyễn Khuyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phường Ngọc Trạo, diện tích hiếm có trong lòng thành phố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.