Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp giá tốt 135m2 ngay thị trấn lai uyên, bàu bàng chỉ nhỉnh 1 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ ĐẸP GIÁ TỐT 135M2 NGAY THỊ TRẤN LAI UYÊN, BÀU BÀNG CHỈ NHỈNH 1 TỶ Vị trí: Mặt tiền đường lớn, trung tâm thị trấn Lai Uyên, thuận tiện kinh doanh, sinh sống hoặc đầu tư lâu dài. Diện tích: 135m², đất thổ cư, xây dựng tự do. Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, mái Thái hiện đại, phòng rộng rãi, thiết kế thông thoáng. Pháp lý: Sổ riêng, sang tên nhanh chóng. Giá bán: Nhỉnh 1 tỷ, có thể thương lượng mạnh cho khách thiện chí. Liên hệ xem nhà: 0796983718gặp Văn Quang)

Xem thêm

Liên hệ:

079 698 ****

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

4 PN, 2 WC
130 m²
10,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. 13C, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
QP

Quang123 Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp giá tốt 135m2 ngay thị trấn lai uyên, bàu bàng chỉ nhỉnh 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.