Gấp cần nhượng lại dãy trọ đang cho thuê ổn định để về quê

Ngày đăng: 22/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ hiện tại đang mua bán nhanh dãy trọ đang có nguồn thu ổn định sẵn. Phù hợp với người mua có nhu cầu có thêm nguồn thu nhập hằng tháng và đầu tư giá trị tài sản trong tương lai. Vị trí: Gần chợ đêm Bàu Bàng, khu dân cư đông, buôn bán sầm uất Giá chỉ từ: 1 tỷ (giá còn thương lượng nếu mua nhiều ) Thông tin sản phẩm: Diện tích đất: 150m² Gồm: 4 phòng trọ + 1 kiot mặt tiền Đang có sẵn khách thuê ổn định Thu nhập thực tế: ~10 triệu/tháng Sang tên công chứng liền, pháp lý rõ ràng Điểm mạnh nổi bật: Vị trí ngay khu chợ đêm Bàu Bàng, nhu cầu thuê cực cao Khu vực dân cư đông, kinh doanh sầm uất Dòng tiền có sẵn, mua là khai thác ngay Kiot mặt tiền phù hợp mở quán / cho thuê kinh doanh thêm Phù hợp: Nhà đầu tư muốn có dòng tiền ngay mỗi tháng Giữ tài sản + tăng giá theo khu vực Bàu Bàng Vừa đầu tư vừa khai thác cho thuê ổn định Liên hệ SĐT/ ZALO xem thực tế & sổ

Xem thêm

Liên hệ:

093 817 ****

Vị trí bản đồ

1 tỷ

150 m²
6,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. DC, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
NN

Nguyễn Thảo Nguyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Gấp cần nhượng lại dãy trọ đang cho thuê ổn định để về quê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.