Tin đăng đã hết hạn.

Chủ hạ giá bán nhanh nhà hoàn công mặt tiền đường lớn 1/5 - phường b'lao - tp. bảo lộc

Ngày đăng: 24/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Giá: 3,5 tỷ (thương lượng nhẹ) - Diện tích: 170m2 (5mx35m), full thổ cư, nhà có hoàn công - Nhà cấp 4 gồm có 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ, 4 toilet, sân rộng để ô tô 16 chỗ thoải mái. - Có 2 lớp cửa: cửa sắt + cửa cuốn tự động. - Trang bị: camera, nước thành phố + nước giếng, lọc nước, NLMT, full nội thất cao cấp. - Hai mặt tiền đường lớn 1/5, khu dân cư đông đúc, nhộn nhịp. - Cách QL20 khoảng 2km. Đường lớn hai ô tô né nhau, có lộ giới 18m. Liên hệ: 0353153948 Quyên

Xem thêm

Liên hệ:

035 315 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

4 PN, 4 WC
170 m²
20,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. 1/5, P. B'lao, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
NQ

Nguyễn Thảo Quyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ hạ giá bán nhanh nhà hoàn công mặt tiền đường lớn 1/5 - phường b'lao - tp. bảo lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.