Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Lộc Nga, TP. Bảo Lộc, gần chợ, QL20, Resort Đôi Dép - diện tích 479m2 sẵn 300m2 thổ cư chỉ 3 tỉ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán nhà trung tâm Lộc Nga TP. Bảo Lộc Lâm Đồng. Thông tin chi tiết: - Diện tích: 479m² (10m x 48.5m). - Có 300m² thổ cư. - Hướng: Tây. - Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang cho thuê, sân rộng đậu ô tô, đất bằng đẹp, vuông vức. - Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt. Vị trí đắc địa: Cách Quốc lộ 20 chỉ 50m. Ngay chợ Lộc Nga, UBND, Resort Đôi Dép. Giao thông thuận tiện, thích hợp ở hoặc đầu tư sinh lời. Giá bán: 3 tỷ (thương lượng). Liên hệ: 0365443198Ngân) để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

036 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 1 WC
479 m²
6,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 20, X. Lộc Nga, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
KN

Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Lộc Nga, TP. Bảo Lộc, gần chợ, QL20, Resort Đôi Dép - diện tích 479m2 sẵn 300m2 thổ cư chỉ 3 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.