Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư trung tâm Tp. Bảo Lộc mặt tiền đường 12m thuận tiện kinh doanh cạnh trường học

Ngày đăng: 30/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp trung tâm phường Lộc Sơn, TP. Bảo Lộc. Vị trí: Phường Lộc Sơn, thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng. Đường trước đất rộng 12m, ô tô tránh nhau thoải mái. Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ: Gần chợ, trường học, UBND, quán xá, cách trung tâm TP. Bảo Lộc chỉ ít phút di chuyển. Thông tin lô đất: Diện tích: 138m² (ngang 4,5m dài ~22m). Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay. Hướng: Đông Bắc thoáng mát. Hiện trạng: Trên đất đã có nhà cấp 4, có thể dọn vào ở ngay hoặc xây mới. Tiềm năng: Đường 12m thông thoáng, phù hợp an cư lâu dài, mở văn phòng, kinh doanh nhỏ. Khu vực dân trí cao, yên tĩnh, không khí mát mẻ đặc trưng Bảo Lộc. Giá trị bất động sản tăng đều nhờ hạ tầng phát triển mạnh, gần nhiều dự án lớn. Liên hệ ngay: 0931399739 Để được hỗ trợ xem đất trực tiếp và pháp lý minh bạch.

Xem thêm

Liên hệ:

093 139 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

2 PN, 1 WC
138 m²
18,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư trung tâm Tp. Bảo Lộc mặt tiền đường 12m thuận tiện kinh doanh cạnh trường học - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.