Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gỗ 2 gian 481m² (10mx48m) sẵn 118m² thổ cư, TP. Bảo Lộc, Lâm Đồng

Ngày đăng: 24/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm nhà gỗ 2 gian không gian sống xanh đậm chất quê. Bán nhà gỗ 2 gian Phường Lộc Tiến - Tp. Bảo Lộc - Lâm Đồng. Giá: 3 tỷ 9 (có thương lượng). Diện tích: 481m² (10m x 48m) sẵn 118m² thổ cư. Đặc điểm nổi bật: Nhà gỗ 2 gian thiết kế phong cách xưa, mộc mạc, ấm cúng. Đất bằng phẳng, đường ô tô 6m, cách Phan Đình Phùng chỉ 100m. Cảnh quan cải tạo bài bản, không gian thoáng mát, trong lành. Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt phù hợp nghỉ dưỡng hoặc homestay. Liên hệ: 036544319898 gặp Ngân xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

036 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 1 WC
481 m²
8,11 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gỗ 2 gian 481m² (10mx48m) sẵn 118m² thổ cư, TP. Bảo Lộc, Lâm Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.