Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Phan Huy Ích, 2,62 tỷ, 242 m2, thổ cư 100m2, 2 mặt tiền, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Đường Phan Huy Ích, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng, với diện tích rộng rãi 242 m2, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. Bán nhà mặt tiền TP Bảo Lộc, 242m2, giá 2,62 tỉ Nhà mặt tiền Phan Huy Ích, có mặt tiền hẻm phía sau, thuộc xã Đại Lào, TP Bảo Lộc. Diện tích đất 242m2, đã lên thổ cư 100m2, cụ thể là rộng 6m dài 40m, vuông vức. Hiện trạng đã xây dựng 02 nhà liển kề (mỗi nhà 3 mét ngang) hướng ra mặt hẻm phía sau. Sổ hồng trao tay, công chứng mua bán Giá bán gấp 2 tỉ 620 triệu vnđ Nhà có vị trí thuận lợi, không gian sống yên tĩnh, thích hợp cho những ai muốn tìm kiếm sự bình yên bên gia đình. Tiện ích xung quanh: + Siêu thị Bách Hóa Xanh, Chợ Đại Lào gần kề, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Huỳnh Phi qua số điện thoại 0937864988

Xem thêm

Liên hệ:

093 786 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,62 tỷ

4 PN, 1 WC
242 m²
10,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Phan Huy Ích, X. Đại Lào, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
ĐP

Đỗ Huỳnh Phi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Phan Huy Ích, 2,62 tỷ, 242 m2, thổ cư 100m2, 2 mặt tiền, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.