Tin đăng đã hết hạn.

838m2 - mặt tiền 37m sẵn 340m2 thổ cư - nhà view núi giáp sông Lộc Châu - Bảo Lộc chỉ 4.5 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán nhà gỗ nghỉ dưỡng view suối - Lộc Châu. Giá: 4.5 tỷ (chốt nhanh). Diện tích: 838m2 (mặt tiền 37m, sau nhà giáp suối 34m, đã kè kiên cố), có 340m2 thổ cư. Mô tả: Nhà gỗ 1 trệt 1 lầu gồm 1 phòng khách, 1 phòng ngủ, 1 bếp, 1 WC, 1 phòng thờ, có sân ô tô, sân vườn rộng rãi. Vị trí: Cách đường tránh TP Bảo Lộc chỉ 150m. Cách trường Đại học Tôn Đức Thắng 500m. Cách Quốc lộ 20: 1,5km, cách đường Tô Hiến Thành 300m (đang nâng cấp). Chỉ 3,5km đến trung tâm TP Bảo Lộc và Co. Opmart. Liên hệ ngay: 0365443198 gặp Ngân để xem nhà!

Xem thêm

Liên hệ:

036 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 37m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 1 WC
838 m²
5,37 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 838m2 - mặt tiền 37m sẵn 340m2 thổ cư - nhà view núi giáp sông Lộc Châu - Bảo Lộc chỉ 4.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.