Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà 2 mặt tiền Nguyễn Thái Học, Bảo Lộc - Giá 8,99 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thái Học, phường 2, thành phố Bảo Lộc siêu hot đâyyy!
Diện tích 7m x 28m, full thổ cư 199m2, tha hồ xây dựng và thiết kế.
Nhà cấp 4 có 2 mặt tiền siêu lợi thế, khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh buôn bán đỉnh của chóp.
Vị trí trung tâm thành phố Bảo Lộc, đi đâu cũng tiện.
Giá chỉ 8.99 tỷ, cơ hội có một không hai để sở hữu bất động sản vị trí vàng.
Liên hệ ngay Vân 0867627573 để xem nhà và chốt đơn nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

086 762 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 28,43m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,99 tỷ

199 m²
45,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thái Học, P. 2, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
V

Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà 2 mặt tiền Nguyễn Thái Học, Bảo Lộc - Giá 8,99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.