Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mới 3 phòng ngủ, 1520m2 sẵn 100m2 thổ cư mặt tiền đường Tứ Quý, Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

Ngày đăng: 02/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán nhà mới mặt tiền đường Tứ Quý - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng. - DT: 1520m2 (MT 10m - nở hậu). - Sẵn 100m2 thổ cư. - Nhà cấp 4 mới xây 3 năm - 2 tầng sân rộng đậu ô tô - 1PK - 3PN - 2WC. Phía sau vườn cây có nhiều loại ăn trái. - Giá ngộp 3.7 tỉ (bớt Lộc). - Ngay resort Đôi Dép Lộc An, cách QL 20 chỉ 2km. LH: 0365443198 gặp Ngân xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

036 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

3 PN, 2 WC
1.520 m²
2,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới 3 phòng ngủ, 1520m2 sẵn 100m2 thổ cư mặt tiền đường Tứ Quý, Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.