Tin đăng đã hết hạn.

Căn nhà vừa xây còn thơm mùi sơn ngay tại trung tâm Lộc An cũ (nay là Bảo Lâm 2 - Lâm Đồng

Ngày đăng: 15/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn nhà lô góc ngay trung tâm Lộc An Diện tích đất: 12x17 (195m2) Diện tích nhà: 100m2 Lô góc 2 mặt tiền đường nhựa. Đường số 9, Lộc An. Cách qlo 20 500m. Khu dân cư, ngay trung tâm đầy đủ tiện ích. Nhà 2 pn, sân đậu xe, giếng khoan. Vẫn còn đang thơm mùi sơn. Được thiết kế và xây dựng bởi công ty An Phát Contruction 2 tỷ 650tr! Lh 0973646347 Minh An Phát

Xem thêm

Liên hệ:

097 364 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 1 WC
197 m²
13,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn nhà vừa xây còn thơm mùi sơn ngay tại trung tâm Lộc An cũ (nay là Bảo Lâm 2 - Lâm Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.