Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường, gần công viên, trường học khu vực 6 Quy Nhơn

Ngày đăng: 06/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền đường, vị trí gần công viên và trường học khu vực 6, thành phố Quy Nhơn.
Diện tích đất 97.5m2, mặt tiền rộng 5m, chiều dài 19.5m.
Giá bán 2.4 tỷ.
Liên hệ 0343531603 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

034 353 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 19,5m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

97.5 m²
24,62 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường, gần công viên, trường học khu vực 6 Quy Nhơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.