Bán nhà mặt tiền tại phường Quy Nhơn Nam, Gia Lai

Ngày đăng: 18/05/2026

5.8
Trung bình
Bán nhà mặt tiền tại phường Quy Nhơn Nam, Gia Lai
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền tại Phường Quy Nhơn Nam, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định.
Ngôi nhà được thiết kế 3 tầng với kiến trúc đẹp, sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay.

Vị trí mặt tiền đắc địa, vô cùng thuận tiện cho cả mục đích để ở và kinh doanh buôn bán.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất, gần nhiều tiện ích thiết yếu cho cuộc sống hàng ngày.

Công năng sử dụng của ngôi nhà được bố trí khoa học và đầy đủ, bao gồm: 1 phòng khách rộng rãi, 3 phòng ngủ thoáng mát, phòng thờ riêng biệt, 3 nhà vệ sinh tiện lợi cho sinh hoạt, khu vực bếp sạch sẽ và sân phơi thoáng gió.

Diện tích đất là 42m².

Giá bán: 3,X tỷ đồng, có thương lượng.

Ngôi nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ, có thể mua để an cư lạc nghiệp lâu dài hoặc khai thác kinh doanh đều rất hiệu quả.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà: 0984931752
Xem thêm

Liên hệ:

098 493 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3 tỷ

3 PN, 3 WC
42 m²
71,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
ĐV

Đoàn Văn Viết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền tại phường Quy Nhơn Nam, Gia Lai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.