Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền kinh doanh Phan Xích Long, quận 11 giá sập sàn chỉ 9.1 tỷ

Ngày đăng: 30/09/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng
Cơ hội vàng để sở hữu mặt tiền kinh doanh siêu hot tại đường Phan Xích Long, Quận 11 với mức giá không thể hấp dẫn hơn! Chủ nhà ngộp bank giảm sâu 800 triệu, giá chỉ còn 9.1 tỷ (còn thương lượng) cho căn nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất.
Diện tích: 3.15m x 14m, nở hậu đều 3.75m, diện tích công nhận 50m2.
Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng đúc bê tông cốt thép kiên cố.
Thiết kế: 3 phòng ngủ lớn, 4 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình đông người hoặc cho thuê.
Vị trí đắc địa: Nằm ngay khu ẩm thực nổi tiếng của Quận 11, nơi kinh doanh sầm uất ngày đêm. Vừa ở vừa kinh doanh, tăng thu nhập thụ động.
Hướng: Tây Bắc.
Giá: 9.1 tỷ (còn thương lượng).
Liên hệ ngay Tiến qua số điện thoại 0902315080 để xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

090 231 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,15m
Chiều sâu 14m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

9,15 tỷ

44.1 m²
207,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Quốc Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền kinh doanh Phan Xích Long, quận 11 giá sập sàn chỉ 9.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.