Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền cư xá Bình Thới, xe hơi ngủ trong nhà, giá chỉ 16,3 tỷ

Ngày đăng: 12/08/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền cư xá Bình Thới, đường 3A, Phường 8, Quận 11.
Diện tích 4m x 22m, công nhận 88m2, sổ hồng vuông vức.
Kết cấu trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ lớn, thiết kế chuẩn chỉnh, chắc chắn.
Nhà một đời chủ xây để ở rộng rãi, thoáng đãng, tiện nghi. Đặc biệt, tầng trệt có phòng phù hợp cho người lớn tuổi.
Xe hơi ngủ trong nhà. Khu phân lô, đường thông tứ tung, an ninh, dân trí cao.
Gần trường học các cấp, công viên và các tiện ích đồng bộ. Tầng 3 có bếp, phòng ăn và sân thượng trước sau cực thoáng.
Phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ hoặc làm văn phòng. Giá bán 16.3 tỷ, thương lượng chính chủ.
Liên hệ ngay Châu Nhà Phố: 0932157558 để xem nhà thật, giá thật, không kê giá.
Xem thêm

Liên hệ:

093 215 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 22m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Ô tô đỗ gần, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

16,3 tỷ

4 PN, 4 WC
88 m²
185,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Cư Xá Bình Thới, P. 8, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Trần Bội Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền cư xá Bình Thới, xe hơi ngủ trong nhà, giá chỉ 16,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.