Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà mặt tiền đường Tân Hóa, Quận 11, diện tích 350.8m2, 5 lầu, thu nhập 85 triệu/tháng

Ngày đăng: 24/06/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán gấp tòa nhà mặt tiền đường Tân Hóa, Quận 11.
Diện tích: 17m x 21m, diện tích công nhận đủ 350.8m2.
Kết cấu: 5 lầu đúc kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp làm văn phòng, showroom, trung tâm đào tạo, thẩm mỹ viện.
Hiện trạng đang cho thuê nguyên căn, thu nhập ổn định 85 triệu/tháng, khai thác dòng tiền tốt, phù hợp đầu tư lâu dài.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Hướng Tây Nam.
Giá bán: 63 tỷ (còn thương lượng).
Liên hệ xem nhà: 0931613913.
Xem thêm

Liên hệ:

093 161 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Chiều sâu 21m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

63 tỷ

357 m²
176,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Tân Hóa, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
GP

Gia Hưng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà mặt tiền đường Tân Hóa, Quận 11, diện tích 350.8m2, 5 lầu, thu nhập 85 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.