Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Minh Phụng, kinh doanh sầm uất, giá tốt

Ngày đăng: 07/05/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng căn nhà mặt tiền đường Minh Phụng, Quận 11, một vị trí đắc địa với tiềm năng kinh doanh vô cùng lớn.
Diện tích đất 51m2 (3.3m x 16m), nhà xây kiên cố 4 tầng.
Đoạn đường kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng 8m, rất thuận tiện cho việc buôn bán và đỗ xe.
Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một bất động sản mặt tiền với mức giá hấp dẫn.
Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,3m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

12,2 tỷ

52.8 m²
231,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Minh Phụng, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
HT

HỘI MUA BÁN NHÀ ĐẤT QUẬN 11 - TPHCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Minh Phụng, kinh doanh sầm uất, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.