Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng mặt tiền đường Hồng Bàng, trung tâm Nha Trang, gần chợ Xóm Mới, kinh doanh tốt

Ngày đăng: 18/07/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nhà 4 tầng mặt tiền đường Hồng Bàng, trung tâm thành phố Nha Trang.
Vị trí gần chợ Xóm Mới, khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
Diện tích 99,8m2, ngang 4.22m, dài 23m.
Nhà 4 tầng có sân thượng, mỗi tầng có 1 toilet, 2 phòng ngủ và bếp.
Tầng 1 và 2 đang kinh doanh.
Khu vực tiện ích đầy đủ: chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng, quán ăn,...
Giá bán 17,9 tỷ (thương lượng chính chủ).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Liên hệ hotline/Zalo: 0793571646 để xem nhà miễn phí và nhận thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

079 357 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,22m
Chiều sâu 23,65m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

2 PN, 4 WC
99.8 m²
179,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Hồng Bàng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NL

Nguyễn Cửu Lượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng mặt tiền đường Hồng Bàng, trung tâm Nha Trang, gần chợ Xóm Mới, kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.