Nhà vườn giữa phố - Mặt tiền Lê Chân, Nha Trang - Diện tích 140,3m² - Ngang gần 7m, nở hậu

Ngày đăng: 13/05/2026

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Nhà vườn giữa phố - Mặt tiền Lê Chân, Nha Trang - Diện tích 140,3m² - Ngang gần 7m, nở hậu.
Kết cấu & Tiện nghi:
Nhà 2 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ, 3 wc
• Sân thượng view thoáng, lý tưởng để chill mỗi tối.
• Sân vườn & Hồ cá: Điểm nhấn xanh mát, phong thủy tài lộc ngay trong nhà.
• Nhà để xe riêng biệt: Rộng rãi, an toàn.
Vị trí vàng:
• Mặt tiền đường lớn, giao thông thuận tiện, kinh doanh hay ở đều tuyệt vời.
• Khu dân cư văn minh, ngay trung tâm Phước Tân, gần biển và các tiện ích hàng đầu.
Giá bán: 20 tỷ đồng (Thương lượng).
• Thuế phí 2 bên.
Liên hệ: 0979082410
Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 20,04m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 3 WC
140.3 m²
142,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Lê Chân, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NP

Nguyễn Phượng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà vườn giữa phố - Mặt tiền Lê Chân, Nha Trang - Diện tích 140,3m² - Ngang gần 7m, nở hậu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.