Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 38m2 mặt tiền đường Lạc Long Quân, trung tâm Nha Trang

Ngày đăng: 29/04/2025

7.2
Khá
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền Lạc Long Quân, Trung tâm TP Nha Trang.

Diện tích 38,2m2 (dtsd 79,32m2), ngang mặt tiền 4,8m - hậu 4,17m. Hướng Tây Nam.

Nhà 1 trệt 2 lầu gồm 3 ngủ & 3 tolet, khách và nội thất cơ bản có sẵn.

Trung tâm TP, vừa ở vừa kinh doanh. Sát bên chợ Lạc Long Quân.

Giá bán 5,2 tỷ

Liên hệ 0968 186 179

Xem thêm

Liên hệ:

096 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Số ban công 2
Mức độ giao dịch Trong tuần
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Quy hoạch ổn định, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

3 PN, 3 WC
38.2 m²
136,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lạc Long Quân, P. Phước Tân, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 38m2 mặt tiền đường Lạc Long Quân, trung tâm Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.