Bán đất mặt tiền Tỉnh Lộ 3, khu Đất Lành, Vĩnh Thái

Ngày đăng: 19/05/2026

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Siêu phẩm nhà đất vuông vức, giá chỉ 4,8 tỷ
Vị trí đắc địa: Mặt tiền Tỉnh Lộ 3, khu Đất Lành, Vĩnh Thái
Đường trước đất rộng 22m - thông thoáng, đông dân cư
Diện tích: 66,3m² (ngang 4m x dài 16,5m) - đất vuông vức cực đẹp
Trên đất có sẵn nhà kiên cố (sẵn ở ngay hoặc cho thuê)
Pháp lý chuẩn 100%: Sổ hồng chính chủ, sang tên công chứng ngay
Vị trí đẹp, dân cư đông đúc, gần khu dân cư hiện hữu
Đường lớn, kinh doanh buôn bán cực kỳ thuận lợi
Đất vuông, phong thủy tốt, xây dựng tự do
Giá chỉ 4,8 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)
Liên hệ ngay: Zalo/Call 0774857842
Xem thêm

Liên hệ:

077 485 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 16,57m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

66.3 m²
72,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nhu Huỳnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Tỉnh Lộ 3, khu Đất Lành, Vĩnh Thái - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.