Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường Hồng Bàng, Nha Trang vị trí đắc địa, sinh lời bền vững

Ngày đăng: 28/03/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nha Trang trầm mặc, nay có thêm cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đường Hồng Bàng. Ngôi nhà tọa lạc tại số 44 đường Hồng Bàng, phường Tân Lập, mang trong mình vẻ đẹp hòa quyện giữa nét cổ điển và tiện nghi hiện đại.
Với diện tích 109m² và mặt tiền 4,5m, ngôi nhà 2 tầng này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là kênh đầu tư sinh lời ổn định. Hướng Đông Bắc đón ánh bình minh, mang lại vượng khí cho gia chủ.
Hiện tại, nhà đang được cho thuê với giá 31 triệu đồng/tháng, đảm bảo dòng tiền đều đặn cho chủ sở hữu mới. Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.
Giá bán 19.9 tỷ đồng (thuế phí hai bên).
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ Mr. Tín qua số điện thoại 0905185021 hoặc 0357533545 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 518 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 24,22m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

19,9 tỷ

109 m²
182,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Hồng Bàng, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TN

Tin Bds Nhatrang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường Hồng Bàng, Nha Trang vị trí đắc địa, sinh lời bền vững - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.