Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc kinh doanh trung tâm Nam Từ Liêm 6 tầng hiện đại

Ngày đăng: 16/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Tọa lạc tại vị trí đắc địa giữa lòng Nam Từ Liêm sầm uất, căn nhà lô góc này mang đến một không gian sống lý tưởng cùng tiềm năng kinh doanh vượt trội
Với diện tích 55m², căn nhà được xây dựng 6 tầng hiện đại, sở hữu mặt tiền 5m rộng rãi, đón trọn ánh sáng tự nhiên nhờ hai mặt thoáng vĩnh viễn
Con đường phía trước rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông vô cùng thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến mọi nơi
Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh tấp nập, là nơi lý tưởng để an cư lạc nghiệp hoặc phát triển sự nghiệp kinh doanh
Giá chào bán nhỉnh 14 tỷ, có thương lượng trực tiếp với chính chủ
Liên hệ ngay Thanh 0943868185 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hiếm có này
Xem thêm

Liên hệ:

094 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 11m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

14 tỷ

55 m²
254,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
6
Địa chỉ
Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc kinh doanh trung tâm Nam Từ Liêm 6 tầng hiện đại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.