Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 mặt phố Đào Đình Luyện 88m2, đối diện Vinhomes The Harmony, kinh doanh tốt, tiện ở và đầu tư

Ngày đăng: 11/08/2025

7
Khá
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà cấp 4 mặt phố Đào Đình Luyện 88m2, đối diện Vinhomes The Harmony, kinh doanh tốt, tiện ở và đầu tư.

+ Diện tích: 88,1m2, mặt tiền và hậu 5m, dài 17,61m, tọa hướng Đông Nam.

+ Giá bán: 32.2 tỷ đồng (có ra lộc cho người mua).

+ Nhà nằm trên mặt phố lớn, đường rộng 30m cho phép đỗ ô tô, các nhà đều kinh doanh nên rất đông vui sầm uất. Đối diện là khu biệt thự Tulip của Vinhomes và ngay cạnh KĐT Việt Hưng, nhiều công viên, không gian xanh, không khí trong lành, quanh nhà rất nhiều tiện ích: ăn uống, chợ, siêu thị mini, bigc, học tập trường công/ tư quốc tế. Vị trí siêu đẹp vừa ở/kinh doanh/văn phòng/công ty...

+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, không thế chấp, sẵn sàng công chứng.

Tất cả vì lợi ích của bạn: 0925333999 - 0934498685

Chúng tôi bán đúng giá, không thu phí người mua, hỗ trợ check quy hoạch, vay bank & thủ tục sang tên!

Xem thêm

Liên hệ:

092 533 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 17,6m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

32,2 tỷ

1 PN, 1 WC
88 m²
365,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đường Đào Đình Luyện, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 mặt phố Đào Đình Luyện 88m2, đối diện Vinhomes The Harmony, kinh doanh tốt, tiện ở và đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.