Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Phố Nông Vụ 78,6m2 - Vừa ở vừa kinh doanh, đường 13m ô tô tránh, sổ đỏ sẵn sàng công chứng

Ngày đăng: 12/06/2025

7
Khá
Hình ảnh 1/6

+ Diện tích: 78,6m2, mặt tiền và hậu 5m, dài 16m, đường 13m, hướng Tây Bắc.

+ Giá bán: 20 tỷ đồng (có ra lộc cho người mua).

+ Hiện trạng trên đất có nhà 4 tầng khung cột bê tông, móng chắc nên có thể cải tạo lên 5,5 tầng được. Nhà thiết kế tầng 1 sân để xe, phòng khách, cầu thang, phòng bếp, tầng 2 3 mỗi tầng 2 phòng ngủ, tầng 4 phòng thờ và sân phơi. Nhà nằm trên mặt phố đông, hàng ngày rất nhiều người qua lại, xung quanh các nhà đều kinh doanh, ngay cạnh hai tòa chung cư đang xây. Mua để ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư đều hợp lý...

+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, không thế chấp, sẵn sàng công chứng.

+ Hỗ trợ: Cam kết bán đúng giá, không thu phí người mua, check quy hoạch, vay bank, thủ tục sang tên.

Tất cả vì khách hàng: 0925333999 - 0934498685

Kinh doanh sản phẩm đầu tư chúng ta cần kiến thức, kinh nghiệm và trải nghiệm!

Xem thêm

Liên hệ:

092 533 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 4 WC
79 m²
253,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phố Nông Vụ, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Phố Nông Vụ 78,6m2 - Vừa ở vừa kinh doanh, đường 13m ô tô tránh, sổ đỏ sẵn sàng công chứng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.